CWKONLINE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
CWKONLINE

CWKONLINE

HomePageHomePage  บ้านบ้าน  GalleryGallery  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
chokonly
Moderator

Sagittarius จำนวนข้อความ : 86

คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ   คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ Icon_minitimeSat Nov 08, 2008 8:42 pm

ดี มีความสุข เวลารักครัยซักคน

ไม่ดีเวลาเลิกกันแม่งไม่เป็นอันกินอันนอน
ขึ้นไปข้างบน Go down
จิมมี่
Webmaster
Webmaster
จิมมี่

Sagittarius จำนวนข้อความ : 138

คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ   คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ Icon_minitimeWed Nov 12, 2008 7:41 pm

ดิ ดิคับ

คิดดูถ้าคนไทยทั้งประเทศไม่รักกัน

นักเรียนห้อง 4/3 หรือทั้งโรงเรียนไม่รักกัน

พ่อ แม่ พี่ น้องไม่รักกันอ่ะ จะเกิดอะไรขึ้น

ส่วนข้อเสียก้อพวกๆเรานี้แหละ เข้าใจความรักผิดไป ว่ารัก แล้วต้องอย่างนู้นอย่างนี้ มันไม่ใช่นะ

ความรักคือการให้ ให้คนที่เรารักมีความสุข แม้เค้าจะไม่ได้อยู่กับเราก้อตาม Sad
http://cwkonline603.forumotion.net
chokonly
Moderator

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ   คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 7:14 pm

Jimmy พิมพ์ว่า:
ดิ ดิคับ

คิดดูถ้าคนไทยทั้งประเทศไม่รักกัน

นักเรียนห้อง 4/3 หรือทั้งโรงเรียนไม่รักกัน

พ่อ แม่ พี่ น้องไม่รักกันอ่ะ จะเกิดอะไรขึ้น

ส่วนข้อเสียก้อพวกๆเรานี้แหละ เข้าใจความรักผิดไป ว่ารัก แล้วต้องอย่างนู้นอย่างนี้ มันไม่ใช่นะ

ความรักคือการให้ ให้คนที่เรารักมีความสุข แม้เค้าจะไม่ได้อยู่กับเราก้อตาม Sad

สุดยอดเพ่น้อง
somjung
สมาชิกใหม่
somjung

Taurus จำนวนข้อความ : 19

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ   คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ Icon_minitimeSat Dec 06, 2008 6:28 pm

มันก้อดีอย่างเสียอย่างล่ะนะ

ไม่มีไรดีเสมอไปหรอก
chokonly
Moderator

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ   คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ Icon_minitimeTue Dec 23, 2008 3:49 pm

somjung พิมพ์ว่า:
มันก้อดีอย่างเสียอย่างล่ะนะ

ไม่มีไรดีเสมอไปหรอก

555+

ก้อย่างว่าแหละนะ

มันก้อดีอย่างเสียอย่างจิงด้วย

5555+
Name
สมาชิกใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ   คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 6:06 pm

มันก็ดีนะทำให้เราได้รู้อะไรหลายๆอย่างเลย lol!
จิมมี่
Webmaster
Webmaster
จิมมี่

Sagittarius จำนวนข้อความ : 138

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ   คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ Icon_minitimeThu Sep 10, 2009 1:24 pm

I love you
http://cwkonline603.forumotion.net
opalmin
สมาชิกใหม่
opalmin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ   คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 1:41 pm

มีทั้งดีทั้งเสียอ่าแหละ

ตอนแรกก้อคงคิดว่ามันดีเหมือนกันหรอกนะ

แต่นานไป พอมีเรื่อง หรือเลิกรากันไป

บางคนก้ออาจมองว่าความรักมันไม่ดี

อาจจะเจ็บ และจำกับความรักครั้งนั้นไปเลย

... โดยที่เราเอง ก้อลืมมันไม่ลง

คิดว่าความรักเนี่ยมันดีหรือไม่ดีอ่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1